Kayayyaki
-
Excavator 4in1 Bucket
Guga 4-in-1 kuma ana magana da shi azaman guga mai manufa da yawa, yana haɗa aikace-aikace da yawa na nau'ikan bokiti daban-daban (guga, grab, leveler da blade) tare.Girman da aka Aiwatar: Yana da ton 1 zuwa 50 a ƙarƙashin mafi yawan yanayi, amma zamu iya sa ya fi girma don dacewa da bukatun abokan ciniki.Halaye: Gabaɗaya, wannan nau'in guga yana yin babban aiki wajen haɓaka haɓakawa tare da haɓaka aiki.Za'a iya raba aikin zuwa sassa 2 - buɗewa (zai iya aiki azaman grapple ... -
Mai jefa dusar ƙanƙara
Kamar yadda sunanta ya nuna, mai jefa dusar ƙanƙara inji ce mai hawa-hawa guda ɗaya wadda ke iya tattarawa da fitar da dusar ƙanƙara a cikin motsi guda ɗaya wanda wutar lantarki ke samarwa ta hanyar auger a kwance.Girma mai amfani: Yana da amfani da kowane irin manyan manyan samfuran magungunan Skil Slid Steer Steer & magabta.Halaye: 1) Tara - Wannan mai jefa dusar ƙanƙara yana aiki tare da injin motsa jiki don tara dusar ƙanƙara a wuri ɗaya a cikin mai jefa kanta.2) Juyawa - Tare da taimakon centrifugal ƙarfi, zai iya ... -
Dozer Blade
Ruwan dozer abin haɗe-haɗe ne wanda ke canza tuƙi na yau da kullun zuwa ƙaramin dozer.Girman da aka Aiwatar: Ana iya amfani da shi ga kowane nau'in loda, steer loaders, masu ɗaukar kaya, masu ɗaukar kaya, da dai sauransu. Halaye: 1) Haɗe tare da ƙoƙarin ɗaukar nauyi, wannan ruwa zai iya juyar da injin kanta zuwa injin dozer. gudanar da ayyuka masu wuyar gaske.2) Ƙaƙƙarfan yankan mai juyawa yana ba da kariya mafi kyawun lokaci kuma don haka tsawon lokaci mai tsawo tsakanin musayar ruwa.3)... -
Bucket mai ɗaukar nauyi
Kayan aiki ne na yau da kullun da ake amfani da shi akan kaya don ayyuka na yau da kullun kamar lodin kayan cikin manyan motoci ko motoci.Girman Da Aka Aiwatar: Aiwatar daga 0.5 zuwa 36 m³.Halaye: Da fari dai, wannan nau'in guga, wanda ya bambanta da guga na yau da kullun (nau'i na yau da kullun), yana da ƙarin karko wanda ke buƙatar ayyukan babban ƙarfi.Na biyu, wanda aka sanye shi da gefuna ko hakora, guga mai ɗaukar kaya yana aiki da kyau a cikin yanayin ƙasa mai ƙarfi wanda ya haɗa da dutsen harbi mai kyau da tama.Fadi da s... -
Dozer Rake
Kayan aiki ne mai tsarin ƙira irin na hakora don sauƙin shiga cikin ƙasa don share ƙarancin ƙasa.Girman Da Aka Aiwatar: Aiwatar da shi yana ba shi damar yin aiki akan kowane nau'in ƙira.Halaye: 1) ƙira tare da sarari tsakanin hakora biyu yana ba da damar fitar da sharar da ba'a so daga kayan da ake buƙata a ƙasa.2) hakora na iya shiga zurfi cikin farfajiya don tsaftacewa.3) Rakes suna samuwa ga kowane dozer samfurin.4) Bayan an sanya maɓalli, t... -
karkata Saurin Hitch
Ana amfani da ma'aurata masu sauri (kuma ana kiran su da sauri) tare da injunan gine-gine don ba da damar saurin canjin buckets da haɗe-haɗe akan na'ura.Suna cire buƙatar amfani da guduma don fitar da hannu da saka fitilun masu hawa don haɗe-haɗe.Za a iya amfani da su a kan toka, mini-excavator, backhoe loader, da dai sauransu.Za mu iya samar da nau'i uku: Nau'in hannu, nau'in hydraulic, da nau'in karkatarwa.Hydraulic karkatar da sauri hitch, wanda shine mafi ingantaccen nau'in fiye da na'ura mai aiki da karfin ruwa, yana tare da… -
Multi-Ripper
Shank ripper wanda ke da haƙori mai kaifi a gaba wanda ke ƙarƙashin ƙasa sosai don sakin datti don ƙarin hakowa.Girman da aka Aiwatar: Yana da ton 1 zuwa 50 a ƙarƙashin mafi yawan yanayi, amma zamu iya sa ya fi girma don dacewa da bukatun abokan ciniki.Halaye: 1) An ƙera shi don tsagewa kawai, mai ripper zai iya rage yawan matsa lamba da aka ƙara wa mai tonawa kanta, samun ƙarin aminci.2) Yana iya zurfafa zurfafa a cikin ƙasa wadda aka zaɓa ko daskararre.Siffofin: a. Gabaɗaya tare da ... -
Duniya Auger
Kamar yadda aka sani da sunan, auger drill yana wakiltar wata na'ura mai siffa kamar karkace auger wadda za a iya sarrafa ta don yin rami mai zurfi cikin ƙasa tare da babban juyi, ta kai mita zuwa ƙasa.Earth Auger nau'in inji ne na tono rami.Ana iya dora shi zuwa ga duk na'urorin tono na ruwa na yau da kullun da kuma mini-excavator da wani mai ɗaukar kaya kamar skin steer loader, mai ɗaukar kaya na baya, mai ɗaukar telescopic, mai ɗaukar mota, da sauran injuna.Za a iya shigar da motar mu auger tare da rawar ƙasa, mai tsara kututture ... -
Gwargwadon Guga
Guga ya kasu kashi 2 ciki har da muƙamuƙi da aka haɗa da babban ɓangaren don ƙirƙirar buɗewa da rufewa, yana sa guga ya dace da kayan kamawa.Girman da aka Aiwatar: Ya dace da ton 1 zuwa 50 na tona.(Za a iya keɓancewa don mafi girma tonnage).Halaye: Haɗe tare da hinge, sassan 2 na iya ƙirƙirar aiki mai kama da muƙamuƙi wanda ke tabbatar da cewa kayan za a iya riƙe su da ƙarfi kuma a tafi da su ta hanya mafi inganci da makamashi.Features & Fa'idodi: Materials: Babban ƙarfi allo...